0715 72 92 92

SHABAN KALUSE

Kwa Matangazo na mambo mbalimbali & Wasiliana Nami

Apr 22, 2011

TUNAWATAKIA IJUMAA KUU NJEMA




3 comments:
Andika Maoni Maoni
  1. Mmependeza sana lakini Sheyla yuko wapi? Ijumaa Kuu Njema nanyi pia. Mungu Aendelee kuwalinda na kuwabariki !!!

    ReplyDelete
  2. Ijumaa kii njema nanyi pia ...Mnyambili kweli walongo...

    ReplyDelete
  3. Ninmechelewa kidogo lakini AKSANTE na mengine Mkuu MATONDO kamaliza!

    ReplyDelete

This Blog Designed by DonSoo, Contact 0656212326.DonSoo
Kaa Karibu na Mimi