0715 72 92 92

SHABAN KALUSE

Kwa Matangazo na mambo mbalimbali & Wasiliana Nami

Apr 2, 2011

MSIONE KIMYA, NITAREJEA SIKU SI NYINGI.



Ni kuzidiwa na majukumu tu.

5 comments:
Andika Maoni Maoni
  1. Tupo pamoja mkuu, pole na majukumu!

    ReplyDelete
  2. Wala usiwe na wasiwasi, we fanya hayo majukumu kwanza. Pamoja daima. Ahsante kwa kutujuza...nimezipenda picha zako:-)

    ReplyDelete
  3. hakika kaka tumekumiss sana pole na majikumu na fikiri utakuja mambo mazuri kabisa ya kutuburudisha nakutuelimisha pia god bless you

    ReplyDelete
  4. Mi nilianza kufikiri labda na wewe umeenda kwenye kikombe, maana sasa hivi kuna cha babu, kuna cha morogoro, tabora na mbeya.

    ReplyDelete
  5. Twakusubiri Mkuu! Kila la kheri katika majukumu!

    ReplyDelete

This Blog Designed by DonSoo, Contact 0656212326.DonSoo
Kaa Karibu na Mimi