Add circle
Category
Home
KURASA
AFYA
KISA NA MIKASA
UTAMBUZI
MAHUSIANO
NIJUE
BIO
MATANGAZO
USHAURI
WASILIANA NASI
TECH
0715 72 92 92
SHABAN KALUSE
Kwa Matangazo na mambo mbalimbali & Wasiliana Nami
Nov 9, 2008
DU, YAANI MOTHER NDIO KANIACHA HAPA!!!
Posted by
Unknown
on
11/09/2008 07:10:00 AM
Email
Pinterest
Kuna mdau kanitumia hii jana, akiwa katika pita pita zake alimkuta mtoto huyu akiwa amekula pozi nje ya nyumba yao huko mkoani Kilimanjaro, mama yake alikuwa jikoni akimuandalia chakula. hongera mtoto kwa kuwa mtulivu.
No comments:
Andika Maoni Maoni
Subscribe to:
Post Comments (Atom)
SHABAN KALUSE
Popular Posts
NI MAMA! SEHEMU YA MWISHO
Ø Amtazama mtoto na kusema bila mabadiliko atakufa mtu Ø Awabadilikia mume na binamu zake dakika chache baada ya ndoa Ø Atangaza kwa mtoto...
BINTI MSAGAJI KATENGENEZWA NA WAZAZI!
Malezi huweza kuwaathiri! Mwanamke ambaye ana tabia a kujilaumu yeye kama mwanamke na kulaani kuwa kwake mwanamke, yuko kwenye nafasi kubwa...
THAMANI HULETWA NA UHABA!
Mafuta yalipanda thamani kutokana na uhaba! Uhusiano wa uhaba na thamani ni mada ambayo ikianza kujadiliwa aina kikomo. Kila mmoja wetu anaj...
KWANGU MIMI ILIKUWA NI KAMA NDOTO....!
Hadi leo naona kama ndoto.............! (Picha haihusiani na habari hii.) Nakumbuka ilikuwa ni mwaka 1991 wakati huo nikiwa nafanya ...
JE, MWANAMKE/MWANAUME KUFUJWA KATIKA UHUSIANO NI KUTOKUJIAMINI AU KUOGOPA KUACHWA?
Imesemwa sana na itaendelea kusemwa kuhusu kutojiamini kwenye uhusiano. Wataalamu wanaamini kwamba, watu wasiojiamini, wanakuwa na matatizo ...
UAMBIWE MARA NGAPI NDOA INAUWA?
Akiomba radhi kwa dhati usimpe kisogo Kuna zile nyakati ambapo tunasilia au kuona kifo cha mwanandoa mmoja dhidi ya mwingine. Lakini bila s...
NI MAPEPO AU KUSHUKA KWA HISIA?
Kuna wakati huhitaji kuwa peke yao Wiki iliyopita niliweka hoja ya mama mmoja aliyejitambulisha kwa jina la mama K. mama huyo alitaka ushau...
BADO WATU WANA HOFU JUU YA KIFO!
Kuna ambao huogopa hata makaburi Habari niliyoiweka hivi karbuni niliyoipa kichwa cha habari kisemacho “Kama kifo huja hivi, basi kifo ni k...
Je, Mnajua tofauti ya mapenzi na mahaba?
Kwa mujibu wa wajuvi wa lugha, Mapenzi ni hisia za upendo kwa mwenza wako na mahaba ni vitendo vya kuyathibitisha mapenzi.
HIVI HUKU SIO KUBAKA KWELI?
Kama kubaka ni hali ya mwanau me au mwanamke kulazimisha kufanya tendo la ndoa bila hiyari ya mwingine, basi wanawake wengi ...
Wanaonifuatilia
Advertisement
My Blog List
Father Kidevu
MAKAMPUNI WEKENI UWAJIBIKAJI KWA JAMII KATIKA MIKAKATI YA BIASHARA – LONDO
JIACHIE
TEN/MET KUKUTANISHA WADAU WA ELIMU NOVEMBA 2026 JIJINI DAR
MICHUZI BLOG
PSSSF YATWAA MEDALI MBILI BONANZA LA AFYA LA WAAJIRI
mwananchi mimi!
Utata wa Maamuzi: Ndiyo Maisha ya Kila Kombe la Dunia
MAISHA NA MAFANIKIO
MASIKITIKO MAKUBWA:-TUMEPUNGUKIWA NA MWANAFAMILIA AMBAYE NI MUME, BABA NA RAFIKI YETU
Jielewe
Malezi yanavyochochea ubabe katika jamii
Kulikoni Ughaibuni (under construction)
Internet disrupted in Tanzania on eve of general elections
kitoto
KWA SIMU TOKA LONDON- Vipindi Vipya Maalum
Karibuni Nyasa
MWONEKANO WA ZIWA NYASA KATIKA KIJIJI CHA MBAHA WILAYA YA NYASA
ArnoldDonSoo
Top 5 Honeymoon Destination Ideas
UTAMBUZI NA KUJITAMBUA
Je, Mnajua tofauti ya mapenzi na mahaba?
Mtakatifu SIMON KITURURU - MAWAZONI
Cheka nuna.
Vukani
KUMBE WAMAKONDE WANAOGOPA KUFA...!
TANGAZO
This Blog Designed by DonSoo, Contact 0656212326.
DonSoo
Kaa Karibu na Mimi
No comments:
Andika Maoni Maoni