0715 72 92 92

SHABAN KALUSE

Kwa Matangazo na mambo mbalimbali & Wasiliana Nami

Nov 1, 2008

mtoto na soda kwa biskuti


mtoto wa namna hii picha yake ndio iliyotufungulia blog hii. Ahsante mtoto, bila shaka hii itakuwa blog yako ya kutembelea

1 comment:
Andika Maoni Maoni
  1. Ishu ipo poa baba...!!!
    Keep it up & use English language as well for the sake of Non Swahili readers...!!!

    We look forward to seeing some changes soon..

    Bomba Sana Kaka..

    Cheers

    Frank P Ndossi
    A-Town Massive

    ReplyDelete

This Blog Designed by DonSoo, Contact 0656212326.DonSoo
Kaa Karibu na Mimi