Add circle
Category
Home
KURASA
AFYA
KISA NA MIKASA
UTAMBUZI
MAHUSIANO
NIJUE
BIO
MATANGAZO
USHAURI
WASILIANA NASI
TECH
0715 72 92 92
SHABAN KALUSE
Kwa Matangazo na mambo mbalimbali & Wasiliana Nami
Nov 5, 2008
OBAMA AMSHINDA MCCAIN
Posted by
Unknown
on
11/05/2008 08:32:00 AM
Email
Pinterest
Barack Obama ashinda katika kinyang'anyiro cha urais nchini Marekani
No comments:
Andika Maoni Maoni
Subscribe to:
Post Comments (Atom)
SHABAN KALUSE
Popular Posts
TUNAJIDANGANYA KWA KUAMINI KUWA NDOA NI TENDO!
Hakuna haja ya kununiana Baadhi yetu tumelelewa na kukutana na mazingira yaliyotufundisha hivyo kwa hiyo ndivyo tunavyoamini. Tunaamini kw...
NI MAMA! SEHEMU YA MWISHO
Ø Amtazama mtoto na kusema bila mabadiliko atakufa mtu Ø Awabadilikia mume na binamu zake dakika chache baada ya ndoa Ø Atangaza kwa mtoto...
MAJAMBAZI YALIPOTAKA KUNIULIA MWANANGU USIKU WA JANA
Abraham akitatafakari tukio la jana Kuna wakati mambo mengine inabidi yatokee ili maisha yaendelee. Katika kujifunza kwangu maarifa haya ya...
JE KUNA UKWELI KWAMBA WANAWAKE WAZURI SANA HUWA HAWAOLEWI?
wanaringia uzuri wao Watanzania wengi wanaamini, kwamba wanawake wazuri sana huwa hawaolewi. Kuamini huku bila shaka hakutokani na utafiti ...
KWA NINI MUDA UKUENDESHE?
Kwao hakuna kitu kinachoitwa muda. Nilipoandika kuhusu mwili wa hisia, bwana Kitururu alikuja na hoja kwamba, ni vigumu sana kwetu kuuratibu...
MKUTANO WETU NA WANABLOG WENZANGU NA KILE NILICHOKISHUHUDIA BUGURUNI.
Naweza kusema kuwa wiki iliyopita imeacha kumbukumbu kichwani mwangu kutokana na tukio muhimu la kukutana na wanablog wenzangu pale katika H...
MASAIBU YALIYONIKUTA USIKU WA JANA!
Ilikuwa ni kazi kweli kweli, lakini yote yalikuwa ni majaaliwa Kuna wakati Rais wa awamu ya pili ndugu Ali Hassan Mwinyi aliwahi kusema kuw...
KWA NINI WATU WAKUCHUKIE WEWE TU?
Kila mtu ni mbaya kwako, kila mtu anakuchukia, wewe tu, kila mtu hakutendei haki, kila mtu ana kasoro? Je wewe ndivyo unavyoishi hivi? Kama ...
KAMA KIFO HUJA HIVI, BASI KIFO NI KITAMU.
Sioni sababu ya kukihofia kifo tena Nilikuwa nimelala sebuleni kwenye mkeka huku nikiwa nimelalia mto, ni wakati huo ndipo nilipoanza kuhisi...
BINTI ALIYESHANGAZA FAMILIA KWA VISA!
Kalikuwa ni kabinti kazuri Inaniumiza sana kuikumbuka, hasa kuisimulia, lakini nimeambiwa kuwa, kwa kusema jambo hili wazi, naweza kupat...
Wanaonifuatilia
Advertisement
My Blog List
MICHUZI BLOG
Dkt. Tulia: Wanawake Washiriki Kikamilifu Katika Maamuzi
JIACHIE
MAKAMU WA RAIS KUFUNGUA MKUTANO WA 46 WA CATA JIJINI ARUSHA
Father Kidevu
KITONGOJI CHA SABURI WAOMBA MSAADA WA DHARURA KUZUIA UBOMOAJI NYUMBA ZA WANANCHI ZAIDI YA 600
mwananchi mimi!
Utata wa Maamuzi: Ndiyo Maisha ya Kila Kombe la Dunia
MAISHA NA MAFANIKIO
MASIKITIKO MAKUBWA:-TUMEPUNGUKIWA NA MWANAFAMILIA AMBAYE NI MUME, BABA NA RAFIKI YETU
Jielewe
Malezi yanavyochochea ubabe katika jamii
Kulikoni Ughaibuni (under construction)
Internet disrupted in Tanzania on eve of general elections
kitoto
KWA SIMU TOKA LONDON- Vipindi Vipya Maalum
Karibuni Nyasa
MWONEKANO WA ZIWA NYASA KATIKA KIJIJI CHA MBAHA WILAYA YA NYASA
ArnoldDonSoo
Top 5 Honeymoon Destination Ideas
UTAMBUZI NA KUJITAMBUA
Je, Mnajua tofauti ya mapenzi na mahaba?
Mtakatifu SIMON KITURURU - MAWAZONI
Cheka nuna.
Vukani
KUMBE WAMAKONDE WANAOGOPA KUFA...!
TANGAZO
This Blog Designed by DonSoo, Contact 0656212326.
DonSoo
Kaa Karibu na Mimi
No comments:
Andika Maoni Maoni