Add circle
Category
Home
KURASA
AFYA
KISA NA MIKASA
UTAMBUZI
MAHUSIANO
NIJUE
BIO
MATANGAZO
USHAURI
WASILIANA NASI
TECH
0715 72 92 92
SHABAN KALUSE
Kwa Matangazo na mambo mbalimbali & Wasiliana Nami
Nov 26, 2008
KITUO CHA FAJI KIMARA ROMBO
Posted by
Unknown
on
11/26/2008 02:06:00 PM
Email
Pinterest
Kuna mdau kanitumia sms, kuwa picha ya ofisi za FAJI niliyoeweka hapa, maandishi yake hayaonekani vizuri. haya nimeamua kubandika hii, Je nayo maandishi hayaonekani vizuri?
1 comment:
Andika Maoni Maoni
Yasinta Ngonyani
Wednesday, November 26, 2008
yanaonekana vizuri kabisa kazi nzuri.
Reply
Delete
Replies
Reply
Add comment
Load more...
Subscribe to:
Post Comments (Atom)
SHABAN KALUSE
Popular Posts
NI MAMA! SEHEMU YA MWISHO
Ø Amtazama mtoto na kusema bila mabadiliko atakufa mtu Ø Awabadilikia mume na binamu zake dakika chache baada ya ndoa Ø Atangaza kwa mtoto...
MAJAMBAZI YALIPOTAKA KUNIULIA MWANANGU USIKU WA JANA
Abraham akitatafakari tukio la jana Kuna wakati mambo mengine inabidi yatokee ili maisha yaendelee. Katika kujifunza kwangu maarifa haya ya...
BINTI ALIYESHANGAZA FAMILIA KWA VISA!
Kalikuwa ni kabinti kazuri Inaniumiza sana kuikumbuka, hasa kuisimulia, lakini nimeambiwa kuwa, kwa kusema jambo hili wazi, naweza kupat...
MASAIBU YALIYONIKUTA USIKU WA JANA!
Ilikuwa ni kazi kweli kweli, lakini yote yalikuwa ni majaaliwa Kuna wakati Rais wa awamu ya pili ndugu Ali Hassan Mwinyi aliwahi kusema kuw...
HOFU ZA KESHO BADO NI DUBWANA KUBWA LA KUTISHA?
Wamasai ni miongoni mwa jamii inayosifika kwa kufikiri vizuri, kwao kesho haina maana yoyote. Naona makala yangu iliyopita inayozungumzia k...
KWA NINI WATU WAKUCHUKIE WEWE TU?
Kila mtu ni mbaya kwako, kila mtu anakuchukia, wewe tu, kila mtu hakutendei haki, kila mtu ana kasoro? Je wewe ndivyo unavyoishi hivi? Kama ...
KAMA KIFO HUJA HIVI, BASI KIFO NI KITAMU. SEHEMU YA MWISHO.
Sioni sababu ya kukihofia kifo tena Habari hii niliiandika wiki iliyopita na niliahidi kuimalizia wiki hii. Huu ni mkasa wa kweli ambao un...
MKUTANO WETU NA WANABLOG WENZANGU NA KILE NILICHOKISHUHUDIA BUGURUNI.
Naweza kusema kuwa wiki iliyopita imeacha kumbukumbu kichwani mwangu kutokana na tukio muhimu la kukutana na wanablog wenzangu pale katika H...
MWANANGU SHEYLA KALUSE ATIMIZA MIAKA 7 LEO
Sheyla miaka 7 sasa Rankim miaka 9 sasa Sheyla akininong'oneza jambo! Hapa akisubiri nimjibu (Picha hizi zimepigwa na Fadhy Mtanga) Ta...
TUNAJIDANGANYA KWA KUAMINI KUWA NDOA NI TENDO!
Hakuna haja ya kununiana Baadhi yetu tumelelewa na kukutana na mazingira yaliyotufundisha hivyo kwa hiyo ndivyo tunavyoamini. Tunaamini kw...
Wanaonifuatilia
Advertisement
My Blog List
MICHUZI BLOG
AGA KHAN YABUNI TEKNOLOJIA YA AI KUBAINI MAGONJWA KUPITIA SAUTI YA KIKOHOZI
Father Kidevu
RC SENYAMULE AKAGUA MIRADI KONDOA, ATATUA KERO ZA WANANCHI NA KUTOA WITO WA MAANDALIZI DHIDI YA MVUA KUBWA
JIACHIE
MZOZO MASHARIKI YA KATI WAPAISHA BEI YA MAFUTA BAADA YA KUSHUKA MIEZI MITATU
mwananchi mimi!
Utata wa Maamuzi: Ndiyo Maisha ya Kila Kombe la Dunia
MAISHA NA MAFANIKIO
MASIKITIKO MAKUBWA:-TUMEPUNGUKIWA NA MWANAFAMILIA AMBAYE NI MUME, BABA NA RAFIKI YETU
Jielewe
Malezi yanavyochochea ubabe katika jamii
Kulikoni Ughaibuni (under construction)
Internet disrupted in Tanzania on eve of general elections
kitoto
KWA SIMU TOKA LONDON- Vipindi Vipya Maalum
Karibuni Nyasa
MWONEKANO WA ZIWA NYASA KATIKA KIJIJI CHA MBAHA WILAYA YA NYASA
ArnoldDonSoo
Top 5 Honeymoon Destination Ideas
UTAMBUZI NA KUJITAMBUA
Je, Mnajua tofauti ya mapenzi na mahaba?
Mtakatifu SIMON KITURURU - MAWAZONI
Cheka nuna.
Vukani
KUMBE WAMAKONDE WANAOGOPA KUFA...!
TANGAZO
This Blog Designed by DonSoo, Contact 0656212326.
DonSoo
Kaa Karibu na Mimi
yanaonekana vizuri kabisa kazi nzuri.
ReplyDelete