Add circle
Category
Home
KURASA
AFYA
KISA NA MIKASA
UTAMBUZI
MAHUSIANO
NIJUE
BIO
MATANGAZO
USHAURI
WASILIANA NASI
TECH
0715 72 92 92
SHABAN KALUSE
Kwa Matangazo na mambo mbalimbali & Wasiliana Nami
Nov 20, 2008
HE KUMBE HATA WAZUNGU WANAPIGA RAMLI!!!!!!!!!!!
Posted by
Unknown
on
11/20/2008 02:04:00 PM
Email
Pinterest
Mimi nilijua mambo haya ni kwa Waafrika tu kumbe hata Wazungu nao huwa wanaenda kwa Sangoma kupiga Ramli!!
Nadhani haya maarifa ya Utambuzi inabidi yasambae mpaka kwa Wazungu!
No comments:
Andika Maoni Maoni
Subscribe to:
Post Comments (Atom)
SHABAN KALUSE
Popular Posts
NI MAMA! SEHEMU YA MWISHO
Ø Amtazama mtoto na kusema bila mabadiliko atakufa mtu Ø Awabadilikia mume na binamu zake dakika chache baada ya ndoa Ø Atangaza kwa mtoto...
BINTI ALIYESHANGAZA FAMILIA KWA VISA!
Kalikuwa ni kabinti kazuri Inaniumiza sana kuikumbuka, hasa kuisimulia, lakini nimeambiwa kuwa, kwa kusema jambo hili wazi, naweza kupat...
MASAIBU YALIYONIKUTA USIKU WA JANA!
Ilikuwa ni kazi kweli kweli, lakini yote yalikuwa ni majaaliwa Kuna wakati Rais wa awamu ya pili ndugu Ali Hassan Mwinyi aliwahi kusema kuw...
NI MAMA!
Alikuwa ni mama! Ø Amtazama mtoto na kusema bila mabadiliko atakufa mtu Ø Awabadilikia mume na binamu zake dakika chache baada ya ndoa Ø At...
KAMA KIFO HUJA HIVI, BASI KIFO NI KITAMU. SEHEMU YA MWISHO.
Sioni sababu ya kukihofia kifo tena Habari hii niliiandika wiki iliyopita na niliahidi kuimalizia wiki hii. Huu ni mkasa wa kweli ambao un...
NIMSAIDIEJE HUYU?
Kila siku malumbano hayaishi Ni siku ya Jumatatu jioni niko njiani, naelekea chuoni, mara ghafla simu yangu ya kiganjani ikaanza kuita, nili...
FURAHA LAIZER (OHAA MASAI) TUTAKUKUMBUKA DAIMA
Marehemu Furaha Laizer (Ohaa Masai) siku ya Graduation yake Ni siku ya jumanne ya Disemba 7, 2010, majira ya saa nne asubuhi niko ofisini, n...
GHARAMA ZA HOFU YA KUGEUKANA!!!!!!!
Je umewahi kufikiria ni kwa nini maisha yetu ya sasa tunawategemea sana wanasheria? Kama umenunua nyumba hivi karibuni, ni lazima utakuwa um...
JE KUNA UKWELI KWAMBA WANAWAKE WAZURI SANA HUWA HAWAOLEWI?
wanaringia uzuri wao Watanzania wengi wanaamini, kwamba wanawake wazuri sana huwa hawaolewi. Kuamini huku bila shaka hakutokani na utafiti ...
BADILIKA, JIONDOE AU KUBALI ILI UISHI.
Huwezi kupingana na hali halisi Yapo makosa matatu ambayo mtu huwezi kuyafanya bila kujua athari zake. Makosa hayo ni kulaumu, kuunga mkono...
Wanaonifuatilia
Advertisement
My Blog List
MICHUZI BLOG
TAASISI ZASHAURIWA KUIMARISHA MAFUNZO YA KULEA NA KUKUZA VIONGOZI WANAWAKE
JIACHIE
UFADHILI WA GEF WACHOCHEA UKUAJI WA UTALII WA MISITU TANZANIA
Father Kidevu
DKT. MWIGULU AKUTANA NA DIASPORA WA UINGEREZA
mwananchi mimi!
Utata wa Maamuzi: Ndiyo Maisha ya Kila Kombe la Dunia
MAISHA NA MAFANIKIO
MASIKITIKO MAKUBWA:-TUMEPUNGUKIWA NA MWANAFAMILIA AMBAYE NI MUME, BABA NA RAFIKI YETU
Jielewe
Malezi yanavyochochea ubabe katika jamii
Kulikoni Ughaibuni (under construction)
Internet disrupted in Tanzania on eve of general elections
kitoto
KWA SIMU TOKA LONDON- Vipindi Vipya Maalum
Karibuni Nyasa
MWONEKANO WA ZIWA NYASA KATIKA KIJIJI CHA MBAHA WILAYA YA NYASA
ArnoldDonSoo
Top 5 Honeymoon Destination Ideas
UTAMBUZI NA KUJITAMBUA
Je, Mnajua tofauti ya mapenzi na mahaba?
Mtakatifu SIMON KITURURU - MAWAZONI
Cheka nuna.
Vukani
KUMBE WAMAKONDE WANAOGOPA KUFA...!
TANGAZO
This Blog Designed by DonSoo, Contact 0656212326.
DonSoo
Kaa Karibu na Mimi
No comments:
Andika Maoni Maoni