Add circle
Category
Home
KURASA
AFYA
KISA NA MIKASA
UTAMBUZI
MAHUSIANO
NIJUE
BIO
MATANGAZO
USHAURI
WASILIANA NASI
TECH
0715 72 92 92
SHABAN KALUSE
Kwa Matangazo na mambo mbalimbali & Wasiliana Nami
Nov 20, 2008
HE KUMBE HATA WAZUNGU WANAPIGA RAMLI!!!!!!!!!!!
Posted by
Unknown
on
11/20/2008 02:04:00 PM
Email
Pinterest
Mimi nilijua mambo haya ni kwa Waafrika tu kumbe hata Wazungu nao huwa wanaenda kwa Sangoma kupiga Ramli!!
Nadhani haya maarifa ya Utambuzi inabidi yasambae mpaka kwa Wazungu!
No comments:
Andika Maoni Maoni
Subscribe to:
Post Comments (Atom)
SHABAN KALUSE
Popular Posts
NI MAMA! SEHEMU YA MWISHO
Ø Amtazama mtoto na kusema bila mabadiliko atakufa mtu Ø Awabadilikia mume na binamu zake dakika chache baada ya ndoa Ø Atangaza kwa mtoto...
TUNAJIDANGANYA KWA KUAMINI KUWA NDOA NI TENDO!
Hakuna haja ya kununiana Baadhi yetu tumelelewa na kukutana na mazingira yaliyotufundisha hivyo kwa hiyo ndivyo tunavyoamini. Tunaamini kw...
NI MAMA!
Alikuwa ni mama! Ø Amtazama mtoto na kusema bila mabadiliko atakufa mtu Ø Awabadilikia mume na binamu zake dakika chache baada ya ndoa Ø At...
BINTI ALIYESHANGAZA FAMILIA KWA VISA!
Kalikuwa ni kabinti kazuri Inaniumiza sana kuikumbuka, hasa kuisimulia, lakini nimeambiwa kuwa, kwa kusema jambo hili wazi, naweza kupat...
MAJAMBAZI YALIPOTAKA KUNIULIA MWANANGU USIKU WA JANA
Abraham akitatafakari tukio la jana Kuna wakati mambo mengine inabidi yatokee ili maisha yaendelee. Katika kujifunza kwangu maarifa haya ya...
KWENYE NDOA MWANAMKE KAPEWA KISU KWA UPANDE WA MAKALI
Wanawake ni viumbe wa hisia, ni vyema wakasikilizwa Je umeshawahi kujiuliza ni kwa nini wanawake ndiyo wanao lalamika sana kuhusu ugumu au ...
KAMA KIFO HUJA HIVI, BASI KIFO NI KITAMU. SEHEMU YA MWISHO.
Sioni sababu ya kukihofia kifo tena Habari hii niliiandika wiki iliyopita na niliahidi kuimalizia wiki hii. Huu ni mkasa wa kweli ambao un...
KUFANIKIWA AU KUTOFANIKIWA NI UCHAGUZI WETU WENYEWE
Hata elimu ya ujasiriamali inalipa Kuna watu ambao, kwa sababu ya kukosa kile ambacho jamii inakiona kuwa ndio ufunguo wa mafanikio, huwa wa...
BINTI MSAGAJI KATENGENEZWA NA WAZAZI!
Malezi huweza kuwaathiri! Mwanamke ambaye ana tabia a kujilaumu yeye kama mwanamke na kulaani kuwa kwake mwanamke, yuko kwenye nafasi kubwa...
KWA NINI WATU WAKUCHUKIE WEWE TU?
Kila mtu ni mbaya kwako, kila mtu anakuchukia, wewe tu, kila mtu hakutendei haki, kila mtu ana kasoro? Je wewe ndivyo unavyoishi hivi? Kama ...
Wanaonifuatilia
Advertisement
My Blog List
JIACHIE
HAYATI SAMUEL SITTA ALITUACHIA DIRA YA UONGOZI, TUIISHI - MAKAMU WA RAIS
Father Kidevu
UchWAPIGA KURA 213,024 WATARAJIA KUSHIRIKIAGUZI MDOGO CHAMWINO NA KATA 11
MICHUZI BLOG
DKT. KIJAJI AONGOZA MAZUNGUMZO YA KUKUZA UTALII WA TANZANIA NCHINI UINGEREZA
mwananchi mimi!
Utata wa Maamuzi: Ndiyo Maisha ya Kila Kombe la Dunia
MAISHA NA MAFANIKIO
MASIKITIKO MAKUBWA:-TUMEPUNGUKIWA NA MWANAFAMILIA AMBAYE NI MUME, BABA NA RAFIKI YETU
Jielewe
Malezi yanavyochochea ubabe katika jamii
Kulikoni Ughaibuni (under construction)
Internet disrupted in Tanzania on eve of general elections
kitoto
KWA SIMU TOKA LONDON- Vipindi Vipya Maalum
Karibuni Nyasa
MWONEKANO WA ZIWA NYASA KATIKA KIJIJI CHA MBAHA WILAYA YA NYASA
ArnoldDonSoo
Top 5 Honeymoon Destination Ideas
UTAMBUZI NA KUJITAMBUA
Je, Mnajua tofauti ya mapenzi na mahaba?
Mtakatifu SIMON KITURURU - MAWAZONI
Cheka nuna.
Vukani
KUMBE WAMAKONDE WANAOGOPA KUFA...!
TANGAZO
This Blog Designed by DonSoo, Contact 0656212326.
DonSoo
Kaa Karibu na Mimi
No comments:
Andika Maoni Maoni