Add circle
Category
Home
KURASA
AFYA
KISA NA MIKASA
UTAMBUZI
MAHUSIANO
NIJUE
BIO
MATANGAZO
USHAURI
WASILIANA NASI
TECH
0715 72 92 92
SHABAN KALUSE
Kwa Matangazo na mambo mbalimbali & Wasiliana Nami
Nov 9, 2008
DU, YAANI MOTHER NDIO KANIACHA HAPA!!!
Posted by
Unknown
on
11/09/2008 07:10:00 AM
Email
Pinterest
Kuna mdau kanitumia hii jana, akiwa katika pita pita zake alimkuta mtoto huyu akiwa amekula pozi nje ya nyumba yao huko mkoani Kilimanjaro, mama yake alikuwa jikoni akimuandalia chakula. hongera mtoto kwa kuwa mtulivu.
No comments:
Andika Maoni Maoni
Subscribe to:
Post Comments (Atom)
SHABAN KALUSE
Popular Posts
NI MAMA! SEHEMU YA MWISHO
Ø Amtazama mtoto na kusema bila mabadiliko atakufa mtu Ø Awabadilikia mume na binamu zake dakika chache baada ya ndoa Ø Atangaza kwa mtoto...
TUNAJIDANGANYA KWA KUAMINI KUWA NDOA NI TENDO!
Hakuna haja ya kununiana Baadhi yetu tumelelewa na kukutana na mazingira yaliyotufundisha hivyo kwa hiyo ndivyo tunavyoamini. Tunaamini kw...
MKUTANO WETU NA WANABLOG WENZANGU NA KILE NILICHOKISHUHUDIA BUGURUNI.
Naweza kusema kuwa wiki iliyopita imeacha kumbukumbu kichwani mwangu kutokana na tukio muhimu la kukutana na wanablog wenzangu pale katika H...
MAJAMBAZI YALIPOTAKA KUNIULIA MWANANGU USIKU WA JANA
Abraham akitatafakari tukio la jana Kuna wakati mambo mengine inabidi yatokee ili maisha yaendelee. Katika kujifunza kwangu maarifa haya ya...
FURAHA LAIZER (OHAA MASAI) TUTAKUKUMBUKA DAIMA
Marehemu Furaha Laizer (Ohaa Masai) siku ya Graduation yake Ni siku ya jumanne ya Disemba 7, 2010, majira ya saa nne asubuhi niko ofisini, n...
KWA NINI MUDA UKUENDESHE?
Kwao hakuna kitu kinachoitwa muda. Nilipoandika kuhusu mwili wa hisia, bwana Kitururu alikuja na hoja kwamba, ni vigumu sana kwetu kuuratibu...
KUMBE WANAUME NAO HUINGIA KATIKA HEDHI!
Kwa wanaume ni kasheshe! Mara nyingi nimekua nikiamini kwamba yale tunayoyafahamu kuhusu maisha ni machache sana ukilinganisha na yale tusio...
UMESHAWAHI KUONA MTU ANAFUMANIWA KWA MKEWE WA NDOA?
Mwanamke haolewi mara mbili. Picha kwa hisani ya Blog ya Maisha na Mafanikio Je, umeshawahi kusikia mtu anashitakiwa kwa kuzini na mke wake ...
KWA NINI WATU WAKUCHUKIE WEWE TU?
Kila mtu ni mbaya kwako, kila mtu anakuchukia, wewe tu, kila mtu hakutendei haki, kila mtu ana kasoro? Je wewe ndivyo unavyoishi hivi? Kama ...
BINTI ALIYESHANGAZA FAMILIA KWA VISA-SEHEMU YA MWISHO
ILIPOISHIA......... Alikuwa na kila aina ya visa. Alikuwa akitukana waalimu,kupiga wanafunzi wenziena kuanzisha vurugu za aina mbalimbali. ...
Wanaonifuatilia
Advertisement
My Blog List
Father Kidevu
KITONGOJI CHA SABURI WAOMBA MSAADA WA DHARURA KUZUIA UBOMOAJI NYUMBA ZA WANANCHI ZAIDI YA 600
JIACHIE
MAANDALIZI MKUTANO WA 153 IPU YAKAMILIKA, NCHI 159 ZATHIBITISHA USHIRIKI
MICHUZI BLOG
MAANDALIZI MKUTANO WA 153 IPU YAKAMILIKA, NCHI 159 ZATHIBITISHA USHIRIKI
mwananchi mimi!
Utata wa Maamuzi: Ndiyo Maisha ya Kila Kombe la Dunia
MAISHA NA MAFANIKIO
MASIKITIKO MAKUBWA:-TUMEPUNGUKIWA NA MWANAFAMILIA AMBAYE NI MUME, BABA NA RAFIKI YETU
Jielewe
Malezi yanavyochochea ubabe katika jamii
Kulikoni Ughaibuni (under construction)
Internet disrupted in Tanzania on eve of general elections
kitoto
KWA SIMU TOKA LONDON- Vipindi Vipya Maalum
Karibuni Nyasa
MWONEKANO WA ZIWA NYASA KATIKA KIJIJI CHA MBAHA WILAYA YA NYASA
ArnoldDonSoo
Top 5 Honeymoon Destination Ideas
UTAMBUZI NA KUJITAMBUA
Je, Mnajua tofauti ya mapenzi na mahaba?
Mtakatifu SIMON KITURURU - MAWAZONI
Cheka nuna.
Vukani
KUMBE WAMAKONDE WANAOGOPA KUFA...!
TANGAZO
This Blog Designed by DonSoo, Contact 0656212326.
DonSoo
Kaa Karibu na Mimi
No comments:
Andika Maoni Maoni